igasy.com

Hong Kong Walang HTTPS 0.8 taon Na-update
AssureCompass · igasy.com
Report ID: #E7C7FD29 Verified
50
Katamtaman
Verdict at a glance
IP Address140.188.222.182
Lokasyon ng ServerHong Kong
RegistrarDropCatch.com 632 LLC
Edad ng Domain0.8 taon

igasy.com sa isang sulyap

Ito ay isang awtomatikong trust audit ng igasy.com. Bawat numero sa ibaba ay galing sa live na pampublikong lookup.

Sa isang sulyap

Pinakamabilis na paraan upang basahin ang igasy.com: bansa Hong Kong, edad 0.8 taon, SSL No, registrar DropCatch.com 632 LLC.

Certificate health

Ang sertipiko na kasalukuyang ipinapakita ng igasy.com ay nagre-resolve bilang: No.

Edad ng domain

Rehistrado ang domain ng halos 0.8 taon, na inilalagay ito sa "new" maturity bracket. Ang mas matatandang domain ay statistically less risky kaysa sa bagong rehistrado.

Server jurisdiction

Ang IP sa likod ng igasy.com ay nasa Hong Kong, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.

Dapat mo bang pagkatiwalaan ang igasy.com?

Ang aming score ay puro technical. Ang mga site na may valid SSL, ilang taong history at reputable registrar ay may tendency na mag-score nang mas mataas.

Saan napupunta ang igasy.com

Sa scale na 0-100, ang aming awtomatikong check ay naglalagay sa igasy.com sa 50 — iyon ay ang "moderate" band.

Mga Plus

  • Walang DNS hijack indicators
  • Nagbabalik ng valid SOA at TXT records
  • Rehistrado sa established registrar
  • Konsistenteng nameserver configuration

Mga Babala

  • Walang SPF / DMARC records
  • Hindi malinaw ang industriya ng site mula lang sa infrastructure
  • Bagong rehistrado ang domain

Mga Madalas Itanong

Anong bansa ang nagpapatakbo ng igasy.com?
igasy.com ay pinapatakbo mula sa Hong Kong sa pamamagitan ng Unknown.
Naka-encrypt ba ang igasy.com?
Ang HTTPS handshake ay nagbalik ng: No.
Ilang taon na ang igasy.com?
Ipinapakita ng pampublikong rekord na halos 0.8 taon nang umiiral ang igasy.com.
Sino ang nag-register ng igasy.com?
igasy.com ay pinapatakbo sa ilalim ng registrar na DropCatch.com 632 LLC.
Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →